| Cài đặt | Thay Gương Chiếu Hậu Ô Tô Chính Hãng |
|---|---|
| độ sáng | 600cd/m2 |
| Nghị quyết | 1024x600 |
| ngôn ngữ được hỗ trợ | Tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, tiếng Ý, tiếng Nga, tiếng Trung |
| đầu vào video | 1 kênh |
| Đài | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý lõi tứ PX3 Cortex-A9 1,5 GHz |
| Điện áp | 12V |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng đa điểm chống trầy xước IPS |
| Định vị toàn cầu | Vâng |
| Sản phẩm | Màn hình dự phòng cực rõ Camera 360 cho xe Thiết kế chống nước & chống sương mù trong mọi thời t |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Có, được hỗ trợ đầy đủ |
| Ống kính | Ống kính ô tô siêu rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Sản phẩm | Camera đỗ xe 360 độ dành cho đội xe thương mại với hệ thống an toàn điểm mù giám sát xung quanh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | DC 12–24V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Sản phẩm | Đội xe tải chống nước AHD 12V 24V Camera quan sát chim 360 độ cho ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 170° mỗi camera |
| Điện áp | DC 12–24V |
| Sản phẩm | AI Camera dự phòng có dây giám sát đội tàu thương mại đảo ngược ban đêm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 120–140° |
| Điện áp | DC 12V |
| Sản phẩm | 2 Màn hình chia đôi Giám sát vùng mù Hiển thị video thời gian thực Máy ghi dữ liệu phương tiện |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Có (logo, giao diện người dùng, bao bì có thể tùy chỉnh) |
| Ống kính | Phụ thuộc vào máy ảnh được ghép nối |
| Số lượng máy ảnh | Hỗ trợ đa đầu vào |