| Osd Language | Support Multiple Languages |
|---|---|
| Operating Temperature | -20°C To 70°C |
| Voltage | DC 12V-24V |
| Mounting Type | Clip-on |
| Storage Temperature | -30°C To 80°C |
| Operating Temperature | -20°C To 70°C |
|---|---|
| Additional Features | Built-in Speaker, Remote Control, Adjustable Parking Guidelines |
| Contrast Ratio | 500:1 |
| Waterproof | IP67 |
| Voltage | DC 12V-24V |
| Video Input | 2 Channels |
|---|---|
| Brightness | 400cd/m2 |
| Additional Features | Built-in Speaker, Remote Control, Adjustable Parking Guidelines |
| Contrast Ratio | 500:1 |
| Supported Language | English, French, Spanish, German, Italian, Russian, Chinese |
| Độ ồn | Vâng |
|---|---|
| Hệ thống | Hệ điều hành Android 4.4/6.0/7.1/8.1/9.0 |
| Ic Fm | NXP 6624 Với RDS |
| Đài | 6686 |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng đa điểm chống trầy xước IPS |
| Sản phẩm | Đèn LED cảnh báo ô tô chỉ báo an toàn Bảng điều khiển kỹ thuật số Tesla |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Điện áp | 12V/24V |
| Chức năng | Tốc độ, số, pin, đèn báo, nhắc nhở an toàn |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sản phẩm | Bảng điều khiển kỹ thuật số Tesla – Hệ thống hiển thị tiên tiến cho trải nghiệm lái liền mạch |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Điện áp | 12V |
| Nhiệt độ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| tên sản phẩm | Cảm biến Paking |
|---|---|
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| Không thấm nước | IP67 |
| Khoảng cách phát hiện | 0,3-2M (3M) |
| Khoảng cách báo động | 0,3-1,5 triệu (2 triệu) |
| Resolution | 720P |
|---|---|
| Language | Chinese/English |
| Brightness | 750cd/m2 |
| Osd Language | Support Multiple Languages |
| Package Contents | 2 Mirrors, 2 Clips |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |