| Chức năng | Chống nước, nhìn đêm, chia đôi màn hình |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 9-36V |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Vị trí | Gương nội thất |
| Xem góc | 170 độ |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Vòng lặp ghi âm | ủng hộ |
| Cân bằng trắng | ủng hộ |
| Chức vụ | Phía sau + Mặt trước + Bên |
| Cài đặt | Thay Gương Chiếu Hậu Ô Tô Chính Hãng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| độ sáng | 300cd/m2 |
| Độ tương phản | 300:1 |
| nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Thẻ nhớ | Thẻ 32GB |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P |
| cảm biến | Sony IMX 225 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Không thấm nước | IP 68 |
|---|---|
| Loại | Cảm biến đỗ xe, Hệ thống cảm biến đỗ xe, Camera lùi, Camera lùi, Camera lùi không dây |
| Chức năng | Chống thấm nước, TẦM NHÌN BAN ĐÊM, Vạch đỗ xe |
| góc nhìn | 100°-150° |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |