| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Góc ống kính máy ảnh | 170 độ |
|---|---|
| Góc nhìn | 170° góc rộng |
| cài đặt | giá đỡ gắn tường bằng thép |
| Đánh giá chống thấm nước | Thiết kế chống thấm công nghiệp |
| Tùy chỉnh | Ủng hộ |
| góc nhìn | 170° |
|---|---|
| Độ phân giải hình ảnh | 720P |
| cảm biến G | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~70°C |
| Người mẫu | Phổ quát |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Màn hình đỗ xe | Đúng |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Độ phân giải hình ảnh | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Nguồn cấp | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nghị quyết | 720P |
|---|---|
| điện một chiều | 9-36V |
| Tầm nhìn ban đêm tuyệt vời | 18 đèn hồng ngoại và bộ xử lý kỹ thuật số HD |
| Chế độ xem hoàn hảo | 49° |
| Không thấm nước | IP68 |