| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Âm lượng báo động | 70-80dB (30cm) |
|---|---|
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| kích thước đầu dò | 22*20mm |
| không thấm nước | IP67 |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| Khoảng cách báo động | 0,3-1,5M(2M) |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | <0,9m |
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| kích thước đầu dò | 22*20mm |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn năng lượng | 12V một chiều |
|---|---|
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| góc nhìn | 360 độ |
| ghi vòng lặp | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| tên sản phẩm | Bộ hệ thống hiển thị Blind Zone |
|---|---|
| kích cỡ gói | 24x16,5x45,3cm |
| Trọng lượng | 0,5kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Sản phẩm | Thẻ SD Thẻ TF Ghi HD Camera hành trình Android CarPlay với điều hướng gps |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Chức năng | Quay video, định vị GPS, kết nối CarPlay/Android, hỗ trợ đỗ xe |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |