| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Sản phẩm | Xe tải 360 DVR Tích hợp Hệ thống giám sát toàn cảnh ô tô 3D |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Có (thương hiệu, chiều dài cáp, đầu nối, giao diện UI) |
| Góc nhìn | Góc rộng 170° |
| Ống kính | Ống kính HD đầy đủ |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống quan sát xung quanh 1080P 360° với hình ảnh mắt chim 3D, giám sát đỗ xe, quỹ đạo lùi, camer |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Độ phân giải camera | Full HD 1080P |
| Góc nhìn | Ống kính góc rộng 170° |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |