| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Hệ thống hiển thị vùng mù góc siêu rộng cảm biến Sony HD Hình ảnh bốn làn 170° Fisheye |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Chức năng | Giám sát toàn cảnh 360°, hỗ trợ lùi, hỗ trợ đỗ xe |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh ánh sáng yếu đủ màu |
| tên sản phẩm | Bộ hệ thống hiển thị Blind Zone |
|---|---|
| kích cỡ gói | 24x16,5x45,3cm |
| Trọng lượng | 0,5kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Product name | LICENSE PLATE Backup Camera |
|---|---|
| Memory Card | TF Card |
| Material | Plastic |
| Motion Detection | Yes |
| camera connector | AV |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD (có sẵn tùy chọn 720P/1080P) |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa chịu thời tiết |
| Kích cỡ | Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hầu hết các cụm đèn phanh xe |
| Khả năng tương thích | Phổ quát |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD (có sẵn tùy chọn 720P/1080P) |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa chịu thời tiết |
| Kích cỡ | Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hầu hết các cụm đèn phanh xe |
| Khả năng tương thích | Phổ quát |
| Đầu nối a | 4 PIN Nam |
|---|---|
| Đầu nối b | 4 PIN Nữ |
| dây dẫn | Đồng nguyên chất |
| Màu sắc | Đen |
| Bưu kiện | túi poly |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |