| Cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Màn hình trong xe hỗ trợ CarPlay dành cho xe taxi, đội xe và xe dịch vụ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Chiếu điều hướng | Màn hình điều hướng dựa trên điện thoại thông minh |
| Phát lại đa phương tiện | Nghe nhạc, gọi điện, nhắn tin qua trình chiếu điện thoại |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD (có sẵn tùy chọn 720P/1080P) |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa chịu thời tiết |
| Kích cỡ | Thiết kế nhỏ gọn phù hợp với hầu hết các cụm đèn phanh xe |
| Khả năng tương thích | Phổ quát |
| Osd Language | Support Multiple Languages |
|---|---|
| Operating Temperature | -20°C To 70°C |
| Voltage | DC 12V-24V |
| Mounting Type | Clip-on |
| Storage Temperature | -30°C To 80°C |
| Nghị quyết | 800x480 |
|---|---|
| ngôn ngữ được hỗ trợ | Tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, tiếng Ý, tiếng Nga, tiếng Trung |
| đầu vào video | 2 kênh |
| Cài đặt | Thay Gương Chiếu Hậu Ô Tô Chính Hãng |
| Loại màn hình | MÀN HÌNH TFT LCD |
| Sản phẩm | Thẻ SD Thẻ TF Ghi HD Camera hành trình Android CarPlay với điều hướng gps |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Chức năng | Quay video, định vị GPS, kết nối CarPlay/Android, hỗ trợ đỗ xe |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng |