| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Đầu nối a | 4 PIN Nam |
|---|---|
| Đầu nối b | 4 PIN Nữ |
| dây dẫn | Đồng nguyên chất |
| Màu sắc | Đen |
| Bưu kiện | túi poly |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |