| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 2 năm, 13 tháng, 18 tháng |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sản phẩm | Thẻ SD Thẻ TF Ghi HD Camera hành trình Android CarPlay với điều hướng gps |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Chức năng | Quay video, định vị GPS, kết nối CarPlay/Android, hỗ trợ đỗ xe |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng |
| Sản phẩm | Camera giám sát toàn cảnh 360° góc rộng 6 kính Bird Eye Car |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Sáu kính góc rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Sản phẩm | Hệ thống hiển thị vùng mù góc siêu rộng cảm biến Sony HD Hình ảnh bốn làn 170° Fisheye |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Chức năng | Giám sát toàn cảnh 360°, hỗ trợ lùi, hỗ trợ đỗ xe |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh ánh sáng yếu đủ màu |
| Sản phẩm | Giải pháp camera điểm mù cho thị trường hậu mãi ô tô toàn cầu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Định dạng tín hiệu | Định dạng tín hiệu CVBS/AHD |
| Đánh giá chống thấm nước | IP68 |
| Tên sản phẩm | Hệ Thống Camera 360 Ô Tô |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Góc nhìn | 170° góc rộng |
| Vị trí lắp đặt | Phía sau / Bên hông / Điểm mù |
| Sản phẩm | AI Camera dự phòng có dây giám sát đội tàu thương mại đảo ngược ban đêm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 120–140° |
| Điện áp | DC 12V |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm,12 tháng |
| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| Chip | 1058 Chip xử lý cảm quang |
| góc nhìn | 170 |
| Nguồn cấp | DC 12V |
| Nghị quyết | 1024*768(N/P) |