| Loại | Hậu mãi/Cài đặt tại nhà máy |
|---|---|
| Trọng lượng | 0.5kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Ứng dụng xe hơi | Toàn cầu |
| Phạm vi có hiệu lưc | <0,9m |
| Sản phẩm | Hệ Thống Camera Điểm Mù Góc Rộng HD 1080P, 4 Camera |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Vòng lặp ghi âm | Đúng |
| AHD | Đúng |
| Sản phẩm | Giải pháp camera điểm mù cho thị trường hậu mãi ô tô toàn cầu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Định dạng tín hiệu | Định dạng tín hiệu CVBS/AHD |
| Đánh giá chống thấm nước | IP68 |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |