| Loại sản phẩm | Camera xe AHD |
| Độ phân giải camera | AHD 720P / 1080P Tùy chọn |
| Góc nhìn | Góc rộng 120°-170° |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm hồng ngoại |
| Chống nước | IP68 / IP69K |
| Điện áp | DC 12V-24V |
| Ống kính | Ống kính góc rộng 2.8mm |
| Kích thước màn hình | Tương thích với màn hình ngoài |
| Có dây hoặc không dây | Có dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Khả năng tương thích xe | Xe tải, xe buýt, xe kéo, xe công trình |