| Sản phẩm | Camera vỏ kim loại IP69K để tích hợp tầm nhìn cho xe thương mại |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera xe AHD |
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến AHD (Giải pháp tùy chọn của Sony) |
| Sản phẩm | Camera điểm mù độ phân giải cao với góc nhìn rộng 170° |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Đầu ra AHD 1080P |
| Góc rộng | Ống kính quang học góc rộng (lên tới 170° |
| Sản phẩm | Camera điểm mù đa tín hiệu để tích hợp xe OEM |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera điểm mù / Phía sau / Camera quan sát bên |
| Cảm biến hình ảnh | Ánh sao / HD CMOS |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau xe tải AHD chống nước IP68 với ống kính 6 lớp và góc rộng 170° |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera nhìn phía sau xe tải |
| tín hiệu video | AHD (Đồng trục) / CVBS (Tương tự) |
| Sản phẩm | Camera xe HD AHD có tầm nhìn ban đêm cho xe tải và xe của đội xe |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Cảm biến hình ảnh HD/AHD |
| nghị quyết | 720P / 1080P (tùy chọn) |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau AHD hạng nặng dành cho xe tải và xe thương mại - Tầm nhìn ban đêm đủ màu, G |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Chip xử lý cảm biến ánh sáng lõi AHD |
| nghị quyết | 720P / 1080P |
| Sản phẩm | Camera điểm mù xe tải hạng nặng 1080P AHD Vỏ kim loại IP68 Góc rộng |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cảm biến hình ảnh | Chip xử lý cảm biến ánh sáng lõi AHD |
| nghị quyết | 720P / 1080P |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát xung quanh 360 độ OEM dành cho ô tô có camera góc rộng AHD |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Đầu ra video | AHD |
| Cấu trúc ống kính | Ống kính toàn kính 6 lớp |