| Sản phẩm | Đội xe tải chống nước AHD 12V 24V Camera quan sát chim 360 độ cho ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 170° mỗi camera |
| Điện áp | DC 12–24V |
| Sản phẩm | AI Camera dự phòng có dây giám sát đội tàu thương mại đảo ngược ban đêm |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 120–140° |
| Điện áp | DC 12V |
| Sản phẩm | 2 Màn hình chia đôi Giám sát vùng mù Hiển thị video thời gian thực Máy ghi dữ liệu phương tiện |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Có (logo, giao diện người dùng, bao bì có thể tùy chỉnh) |
| Ống kính | Phụ thuộc vào máy ảnh được ghép nối |
| Số lượng máy ảnh | Hỗ trợ đa đầu vào |
| Sản phẩm | Màn hình AHD 9 inch 4 Camera độ phân giải cao Đầu nối hàng không Camera toàn cảnh 360 độ trên ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Ống kính | Sáu kính góc rộng |
| Sản phẩm | Camera giám sát xe phổ thông 4 x HD Bird View Car Camera Tùy chọn cho màn hình |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Ống kính góc rộng, 170° |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Sản phẩm | Camera dự phòng WiFi không dây có màn hình điện thoại di động, Camera hỗ trợ đỗ xe góc cực rộng, Cam |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | Góc siêu rộng (Xấp xỉ 140°–170°) |
| Phương thức hiển thị | Điện thoại thông minh (iOS / Android) |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Tín hiệu video | AHD |
| Đồ đạc | phổ quát |
| Điện áp ứng dụng | Hệ thống điện xe tương thích |
| Góc nhìn | Góc rộng 170 độ |
| Tên sản phẩm | Hệ Thống Camera 360 Ô Tô |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Góc nhìn | 170° góc rộng |
| Vị trí lắp đặt | Phía sau / Bên hông / Điểm mù |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 2 năm, 13 tháng, 18 tháng |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 2 năm, 13 tháng, 18 tháng |