| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
|---|---|
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm, 12 tháng, 2 năm, 13 tháng, 18 tháng |
| Quyền lực | Tiêu chuẩn, 2.4W,4W,DC 12V,<3w |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm,12 tháng |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Loại nhà ở | Vỏ đèn phanh thay thế OEM |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Vị trí lắp đặt | Tay nắm cửa sau/trang trí cửa sau |
| Khoảng cách nhìn ban đêm | 45FT |
| Kiểu | Camera lùi,Hệ thống cảm biến đỗ xe,hệ thống lùi,Hệ thống camera quan sát 360 độ trên ô tô,Hệ thống q |
|---|---|
| Điện áp | DC 12V,10~32V,DC12V,DC9-16V,DC 12V-24V |
| Chế tạo ô tô | Phổ thông, tất cả các loại, Benz A/B/C/E/CLS/GLK/SLS, tất cả xe hơi, xe buýt |
| Bảo hành | 1 năm,12 tháng |
| Quyền lực | Tiêu chuẩn, 2.4W,4W,DC 12V,<3w |
| góc nhìn | Góc rộng 170° |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa ABS |
| Cài đặt | kẹp vào |
| Chế độ đầu ra video | 18 chốt |
| điều chỉnh | Thủ công |
| điều chỉnh | Thủ công |
|---|---|
| Chế độ đầu ra video | 18 chốt |
| Ngôn ngữ OSD | Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ |
| góc nhìn | Góc rộng 170° |
| Vật liệu | Nhựa ABS |
| điều chỉnh | Thủ công |
|---|---|
| Cài đặt | kẹp vào |
| khả năng tương thích | Toàn cầu |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung/Tiếng Anh |
| Quyết định | HD |
| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh 360 Bird View DVR PC Stitched 3D Camera Kit |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° góc rộng |
| Điện áp | 12V–24V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Peugeot Expert Toyota Proace Tích hợp đèn phanh thứ ba Hệ thống camera quan sát phía sau |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Plug-and-play, không cần khoan cơ thể |
| Kiểu lắp | Thay thế trực tiếp dành riêng cho xe |