| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống hỗ trợ đỗ xe 3D Bird View 360° với camera 1080P, Góc siêu rộng 170°, Tầm nhìn ban đêm & |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Chế độ xem xung quanh 4 camera |
| Tầm nhìn ban đêm | Tăng cường hồng ngoại |
| Sản phẩm | Hệ thống quan sát xung quanh 360 độ dành cho xe thương mại Bộ camera HD Bird's Eye để giám sát a |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Gắn bề mặt / gắn phẳng tùy chọn |
| Đang xử lý hình ảnh | Giảm nhiễu 3D, bù sáng ngược |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau biển số HD AHD với góc rộng 170° và tầm nhìn ban đêm đủ màu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera quan sát phía sau biển số xe |
| tín hiệu video | AHD / CVBS Tùy chọn |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Hàm GPS | ủng hộ |
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểm soát ứng dụng | ủng hộ |
| Từ khóa | Camera toàn cảnh cho xe cộ |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |