| Kính kính | 6 ống kính thủy tinh |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P |
| Chức năng | BSD |
| Trọng lượng | 0,15kg |
| Cài đặt | dễ dàng cài đặt |
| Sản phẩm | Hệ thống camera DVR xe tải 4 kênh với chức năng giám sát 360 độ, điều khiển bằng giọng nói & giá |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Phương tiện ứng dụng | Xe tải, xe buýt, xe moóc, đội xe, xe nông nghiệp |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển bằng giọng nói + Nút |
| Không thấm nước | IP 68 |
|---|---|
| Loại | Cảm biến đỗ xe, Hệ thống cảm biến đỗ xe, Camera lùi, Camera lùi, Camera lùi không dây |
| Chức năng | Chống thấm nước, TẦM NHÌN BAN ĐÊM, Vạch đỗ xe |
| góc nhìn | 100°-150° |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Quảng Đông, Trung Quốc |
| Chức năng | BSD |
|---|---|
| độ sáng | 300cd/m2 |
| Cài đặt | dễ dàng cài đặt |
| Kính kính | 6 ống kính thủy tinh |
| khả năng tương thích | ANDROID/IOS |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Tên sản phẩm | Camera an ninh xe 360 với màn hình máy tất cả trong một |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màn hình | tất cả trong một màn hình máy |
| Kích thước tùy chọn | 10 inch, tùy biến |
| AHD | 720p, 1080p |
| Sản phẩm | Hệ thống giám sát phương tiện 4G AI MDVR Đầu ghi hình tích hợp 10 inch có GPS cho đội xe và phương t |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Trưng bày | IPS LCD 10 inch, độ sáng cao |
| Kênh Video | 4 kênh AHD / đầu vào analog |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau xe tải hồng ngoại HD AHD 720P / 1080P, Camera dự phòng góc rộng chống nước |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| nghị quyết | 720P / 1080P |
| Ống kính mắt cá | Ống kính mắt cá góc rộng 170° |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Nghị quyết | 1080p |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Cân bằng trắng | tự động |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |