| Lens Angle | 90 ~ 120 Large Angle |
|---|---|
| Parking Mode | Yes |
| Tv System | PAL NTSC Optional |
| Type | Reverse Camera, Backup Camera |
| Storage | Supports Up To 128GB MicroSD Card |
| không thấm nước | ủng hộ |
|---|---|
| Nguồn điện | DC12V |
| Âm lượng báo động | 70-80dB (30cm) |
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| Công suất tối đa | 2,5W |
| Sản phẩm | Hệ thống radar lùi xe tải với 4 đầu dò, cảm biến phát hiện chướng ngại vật và đỗ xe |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Màu đầu dò | Không bắt buộc |
| Số lượng đầu dò | Tùy chọn cho 4, 5, 6, 8 |
| Tên sản phẩm | Hệ thống xem chim |
|---|---|
| Điện áp | 9-36V |
| phạm vi dung nạp | < 1cm |
| Công suất tối đa | 2,5W |
| Âm lượng chuông | 70-80dB (30cm) |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Tên sản phẩm | Camera lùi phía sau |
|---|---|
| ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | BG-BZF-1080H |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |