| Sản phẩm | Camera đèn phanh thứ ba thay thế cho NV400 & Movano |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại sản phẩm | Camera lùi loại đèn phanh |
| Khả năng tương thích của xe | Renault Master (2010–2016) / Nissan NV400 / Opel Movano |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Từ khóa | ADAS được trang bị Camera lùi trên gương chiếu hậu – Hỗ trợ giữ làn đường, Cảnh báo va chạm & Qu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Xem góc | Tùy chọn cho 90 ~ 170 độ |
| quảng cáo | Đúng |
| Bãi đậu xe | Đúng |
| Từ khóa | Camera ô tô nhìn đêm độ phân giải cao với đèn LED hồng ngoại & thiết kế chống nước cho mọi loại |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hồng ngoại | 12 đèn LED |
| Không sốc | 6,8 |
| Điện áp | 9~36v |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau cho ô tô - Góc rộng AHD, Tầm nhìn ban đêm HD, Chống nước IP68, Thiết kế nhẹ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xếp hạng IP | IP68 |
| Tầm nhìn ban đêm | Có, 3DNR |
| Sản phẩm | Hệ thống camera đỗ xe Bird View 360 – Tầm nhìn toàn cảnh xung quanh xe để đỗ xe |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | Đúng |
| Tầm nhìn ban đêm | 3DNR |
| không thấm nước | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau xe góc rộng 170° AHD / CVBS với tầm nhìn ban đêm bằng ánh sáng sao, vỏ kim |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Tầm nhìn ban đêm | Tầm nhìn ban đêm của ánh sao/Tăng cường trong điều kiện ánh sáng yếu |
| Đánh giá chống thấm nước | IP67 (chống sốc 6,8 cấp) |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |