| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Vòng lặp ghi âm | ủng hộ |
| Cân bằng trắng | ủng hộ |
| Chức vụ | Phía sau + Mặt trước + Bên |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Thẻ nhớ | Thẻ 32GB |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Từ khóa | ADAS được trang bị Camera lùi trên gương chiếu hậu – Hỗ trợ giữ làn đường, Cảnh báo va chạm & Qu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Xem góc | Tùy chọn cho 90 ~ 170 độ |
| quảng cáo | Đúng |
| Bãi đậu xe | Đúng |
| cảm biến G | Vâng |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera AHD 1080P |
| góc nhìn | 360 độ |
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| Bảo hành | 1 năm |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Thẻ nhớ | Thẻ 32GB |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |