| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Sản phẩm | An toàn ô tô Camera lùi 360 độ không góc chết Bộ giám sát toàn cảnh xung quanh HD |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12–24V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Cân bằng trắng | Tự động |
| Nghị quyết | 1080p |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 10,1” |
| Kiểm soát ứng dụng | ủng hộ |
| Hàm GPS | ủng hộ |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,8x29,18cm |
| Trọng lượng | 3,5kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Đầu vào video | 2 CH |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Sản phẩm | Night Vision và G-Sensor Smart Car DVR Dash Cam – Bộ camera 360 với màn hình 10 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Màn hình | Màn hình 10 inch, tất cả đều có trên hệ thống |
| Máy ảnh | Tầm nhìn ban đêm, không thấm nước, hình ảnh 3D |