| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Lens Angle | 90 ~ 120 Large Angle |
|---|---|
| Parking Mode | Yes |
| Tv System | PAL NTSC Optional |
| Type | Reverse Camera, Backup Camera |
| Storage | Supports Up To 128GB MicroSD Card |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Vòng lặp ghi âm | ủng hộ |
| Cân bằng trắng | ủng hộ |
| Chức vụ | Phía sau + Mặt trước + Bên |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Kiểu | Camera AHD 1080P |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện áp một chiều 9-24V |
| Tầm nhìn ban đêm | ủng hộ |
| Vật liệu | Tâm thần |
| Chức vụ | ở phía sau |
| Kiểu | Camera bên vây cá mập |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 6,25 inch |
| Hỗ trợ giải quyết | 1080p |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Chức vụ | Đường phụ |