| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Vòng lặp ghi âm | ủng hộ |
| Cân bằng trắng | ủng hộ |
| Chức vụ | Phía sau + Mặt trước + Bên |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Kiểu | Camera AHD 1080P |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện áp một chiều 9-24V |
| Tầm nhìn ban đêm | ủng hộ |
| Vật liệu | Tâm thần |
| Chức vụ | ở phía sau |
| Kiểu | Camera bên vây cá mập |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 6,25 inch |
| Hỗ trợ giải quyết | 1080p |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Chức vụ | Đường phụ |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Thiết bị xe hơi | Toàn cầu |
|---|---|
| góc nhìn | 90°-120° |
| Chức năng | Không thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, Dây đỗ xe |
| Tính năng | Hỗ trợ quan sát phía sau |
| Ứng dụng | Giám sát môi trường |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Lens Angle | 90 ~ 120 Large Angle |
|---|---|
| Installation | Drill Holes |
| Compatibility | Universal For All Car Models |
| Night Vision | Yes |
| Tv System | PAL NTSC Optional |
| Tên sản phẩm | Camera an ninh xe 360 với màn hình máy tất cả trong một |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màn hình | tất cả trong một màn hình máy |
| Kích thước tùy chọn | 10 inch, tùy biến |
| AHD | 720p, 1080p |
| Từ khóa | Hệ thống camera dự phòng hỗ trợ đỗ xe |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| Góc ống kính | 170 độ |
| Kiểu | Camera có màn hình |
| Chức vụ | Phía trước, phía sau, bên |