| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| góc nhìn | 170 |
| Đầu Ra Video | AHD |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Tên sản phẩm | Hệ thống camera lớn giám sát điểm mù đa chức năng 4 trong 1 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| không thấm nước | IP68 |
| 3DNR | Đúng |
| Cân bằng trắng tự động | Đúng |
| Sản phẩm | Hệ thống giám sát xe buýt xung quanh 1080P 360° với Camera góc rộng 3D Birdview và mô-đun hỗ trợ đỗ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° mỗi camera |
| Điện áp | 12–24V |
| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| góc nhìn | 170 |
| Đầu Ra Video | AHD |
| Vôn | DC 12V-24V |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Sản phẩm | Hệ thống xe tích hợp 10 inch 360° với hình ảnh 3D & Hỗ trợ an toàn bốn camera 1080P |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Được hỗ trợ |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12–24V |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát xung quanh hiển thị trực quan nhiều camera |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 180° trước/sau & 170° bên |
| Ống kính | Ống kính góc rộng HD |
| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh 10 inch 360° trên xe KINGCROWN với tính năng 3D Bird View Ghi hình 1080P K |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° mỗi camera |
| Điện áp | 12V–24V |
| Sản phẩm | Đội xe tải chống nước AHD 12V 24V Camera quan sát chim 360 độ cho ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 170° mỗi camera |
| Điện áp | DC 12–24V |
| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| góc nhìn | 170 |
| Đầu Ra Video | AHD |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Sản phẩm | Màn hình dự phòng cực rõ Camera 360 cho xe Thiết kế chống nước & chống sương mù trong mọi thời t |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Có, được hỗ trợ đầy đủ |
| Ống kính | Ống kính ô tô siêu rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |