| Sản phẩm | Camera đỗ xe 360 độ dành cho đội xe thương mại với hệ thống an toàn điểm mù giám sát xung quanh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | DC 12–24V |
| Nghị quyết | 1080P |
|---|---|
| kích cỡ gói | 13x8x4.5cm |
| trọng lượng | 0,15kg |
| độ sáng | 300cd / m2 |
| Hỗ trợ hệ điều hành | ỨNG DỤNG iOS / Android |
| Nhận con chip | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| Điện áp | 9-36V |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| Máy ảnh | Camera AHD 1080P |
|---|---|
| góc nhìn | 360 độ |
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| cảm biến G | Vâng |
| Kích thước màn hình | 7 inch |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Tên sản phẩm | Hệ thống xem chim |
|---|---|
| Nguồn điện | 12V |
| Xem góc | 360 độ |
| Nghị quyết | 1080p |
| Tầm nhìn ban đêm | ủng hộ |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 1000 thứ/tháng |
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
| cảm biến G | Vâng |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera AHD 1080P |
| góc nhìn | 360 độ |
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểu | Video Recorder, DASH CAM, Event Data Recorder (EDR), điều hướng |
|---|---|
| Vòng lặp ghi âm | Hỗ trợ ghi vòng lặp |
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Giải quyết video | 1920*1080p |
| Xem góc | 170 ° |
| Nghị quyết | HD 1080P |
|---|---|
| Góc ống kính | 140 độ |
| khoảng cách hiệu quả | 300m |
| cảm biến | CCD |
| Tầm nhìn ban đêm | ủng hộ |