| Nguồn cấp | DC 12V |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Phát hiện chuyển động | Đúng |
| Người mẫu | Phổ quát |
| cảm biến G | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ C |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | 12V một chiều |
| đầu vào video | 4Kênh 1080P AHD |
| cảm biến G | Vâng |
| Loại ống kính | Góc rộng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| góc nhìn | 170° |
|---|---|
| Độ phân giải hình ảnh | 720P |
| cảm biến G | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~70°C |
| Người mẫu | Phổ quát |
| Màn hình đỗ xe | Đúng |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Độ phân giải hình ảnh | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Nguồn cấp | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nghị quyết | 720P |
|---|---|
| điện một chiều | 9-36V |
| Tầm nhìn ban đêm tuyệt vời | 18 đèn hồng ngoại và bộ xử lý kỹ thuật số HD |
| Chế độ xem hoàn hảo | 49° |
| Không thấm nước | IP68 |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Tín hiệu | AHD/CVBS |
| Kính kính | mắt cá |
| Màu sắc | Màu đen |
| Dây kéo dài | 6/7/10/15 m |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |