| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| góc nhìn | 170 |
| Đầu Ra Video | AHD |
| Vôn | DC 12V-24V |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Nghị quyết | 720P |
|---|---|
| kích cỡ gói | 13x8x4.5cm |
| trọng lượng | 0,15kg |
| độ sáng | 300cd / m2 |
| Hỗ trợ hệ điều hành | ỨNG DỤNG iOS / Android |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Nghị quyết | 1280 * 720/1920 * 720/1920 * 1080 |
| ADAS | LDW + BSD + MOD + RCTA |
| Ghi vòng lặp | Hỗ trợ ghi vòng lặp |
| Chế độ lưu trữ video | Hỗ trợ tối đa là 128G |
| góc nhìn | 175° |
|---|---|
| Chức năng | Chống nước, CHẾ ĐỘ TẦM NHÌN BAN ĐÊM, GPS tích hợp, Vạch đỗ xe, ADAS, Tương tác bằng giọng nói, Thẻ S |
| Loại | Khác, Hệ thống cảm biến đỗ xe, Camera lùi, Màn hình, Radar lùi, Camera lùi |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sản phẩm | Hệ thống quan sát xung quanh 1080P 3D 360° với hỗ trợ đỗ xe Bird's Eye dành cho xe khách |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Số lượng máy ảnh | Máy ảnh góc rộng 4 × |
| Góc nhìn | 170° mỗi camera |
| Chức năng | Chống nước, nhìn đêm, chia đôi màn hình |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 9-36V |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Vị trí | Gương nội thất |
| Xem góc | 170 độ |
| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| Chip | 1058 Chip xử lý cảm quang |
| góc nhìn | 170 |
| Nguồn cấp | DC 12V |
| Nghị quyết | 1024*768(N/P) |
| Sản phẩm | Camera bên có thể xoay Thiết bị giám sát an toàn Hạm đội Hệ thống giám sát điểm mù |
|---|---|
| Warrany | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Điện áp | 12V–24V |
| Xem góc | 120 ° |
| Tên sản phẩm | Kính chiếu phía sau xe |
|---|---|
| Kích thước gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1/AV2 (Ưu tiên đảo ngược CAMERA) |