| cảm biến G | Đúng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~70°C |
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Nguồn cấp | DC 12V |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Cài đặt | Thay Gương Chiếu Hậu Ô Tô Chính Hãng |
|---|---|
| độ sáng | 600cd/m2 |
| Nghị quyết | 1024x600 |
| ngôn ngữ được hỗ trợ | Tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, tiếng Ý, tiếng Nga, tiếng Trung |
| đầu vào video | 1 kênh |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C~80°C |
|---|---|
| Màn hình đỗ xe | Đúng |
| Vôn | 12-24v |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Người mẫu | Phổ quát |
| Storage | Supports Up To 128GB MicroSD Card |
|---|---|
| Color | Black |
| Tv System | PAL NTSC Optional |
| App Control | Yes |
| Parking Mode | Yes |
| Nguồn cấp | DC 12V |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Phát hiện chuyển động | Đúng |
| Người mẫu | Phổ quát |
| cảm biến G | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ C |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | 12V một chiều |
| đầu vào video | 4Kênh 1080P AHD |
| cảm biến G | Vâng |
| Loại ống kính | Góc rộng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| góc nhìn | 170° |
|---|---|
| Độ phân giải hình ảnh | 720P |
| cảm biến G | Đúng |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~70°C |
| Người mẫu | Phổ quát |