| Nghị quyết | 1280 * 720P |
|---|---|
| kích cỡ gói | 13x8x4.5cm |
| Trọng lượng | 0,15kg |
| độ sáng | 300cd / m2 |
| Hỗ trợ hệ điều hành | ỨNG DỤNG iOS / Android |
| tên sản phẩm | Bộ hệ thống hiển thị Blind Zone |
|---|---|
| kích cỡ gói | 24x16,5x45,3cm |
| Trọng lượng | 0,5kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Sản phẩm | Hệ thống hiển thị vùng mù góc siêu rộng cảm biến Sony HD Hình ảnh bốn làn 170° Fisheye |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Chức năng | Giám sát toàn cảnh 360°, hỗ trợ lùi, hỗ trợ đỗ xe |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh ánh sáng yếu đủ màu |
| Sản phẩm | Peugeot Expert Toyota Proace Tích hợp đèn phanh thứ ba Hệ thống camera quan sát phía sau |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Plug-and-play, không cần khoan cơ thể |
| Kiểu lắp | Thay thế trực tiếp dành riêng cho xe |
| Đài | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý lõi tứ PX3 Cortex-A9 1,5 GHz |
| Điện áp | 12V |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng đa điểm chống trầy xước IPS |
| Định vị toàn cầu | Vâng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Âm lượng báo động | 70-80dB (30cm) |
|---|---|
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| kích thước đầu dò | 22*20mm |
| không thấm nước | IP67 |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| Khoảng cách báo động | 0,3-1,5M(2M) |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | <0,9m |
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| kích thước đầu dò | 22*20mm |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| Nguồn năng lượng | 12V một chiều |
|---|---|
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| góc nhìn | 360 độ |
| ghi vòng lặp | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| tên sản phẩm | Bộ hệ thống hiển thị Blind Zone |
|---|---|
| kích cỡ gói | 24x16,5x45,3cm |
| Trọng lượng | 0,5kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Nghị quyết | 800 * 480 |