| Khoảng cách báo động | 0,3-1,5M(2M) |
|---|---|
| Phạm vi hiệu quả | <0,9m |
| Loại báo động | Bi Bi Buzz |
| kích thước đầu dò | 22*20mm |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| Nguồn năng lượng | 12V một chiều |
|---|---|
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| góc nhìn | 360 độ |
| ghi vòng lặp | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |
| tên sản phẩm | Bộ hệ thống hiển thị Blind Zone |
|---|---|
| kích cỡ gói | 24x16,5x45,3cm |
| Trọng lượng | 0,5kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Sản phẩm | Thẻ SD Thẻ TF Ghi HD Camera hành trình Android CarPlay với điều hướng gps |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Chức năng | Quay video, định vị GPS, kết nối CarPlay/Android, hỗ trợ đỗ xe |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Năm | Toàn cầu |
|---|---|
| Mô hình | Toàn cầu |
| Loại | Camera ngược, theo dõi |
| Phù hợp với xe | Toàn cầu |
| góc nhìn | 120° |
| Độ ồn | Vâng |
|---|---|
| Hệ thống | Hệ điều hành Android 4.4/6.0/7.1/8.1/9.0 |
| Ic Fm | NXP 6624 Với RDS |
| Đài | 6686 |
| Loại màn hình | Màn hình cảm ứng đa điểm chống trầy xước IPS |
| Nghị quyết | 800x480 |
|---|---|
| ngôn ngữ được hỗ trợ | Tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Đức, tiếng Ý, tiếng Nga, tiếng Trung |
| đầu vào video | 2 kênh |
| Cài đặt | Thay Gương Chiếu Hậu Ô Tô Chính Hãng |
| Loại màn hình | MÀN HÌNH TFT LCD |
| Nghị quyết | 1080p |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 10,1” |
| Kiểm soát ứng dụng | ủng hộ |
| Hàm GPS | ủng hộ |
| Sự phù hợp | Phổ quát |
| điều chỉnh | Thủ công |
|---|---|
| Cài đặt | kẹp vào |
| khả năng tương thích | Toàn cầu |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung/Tiếng Anh |
| Quyết định | HD |