| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
|---|---|
| góc nhìn | 170 độ |
| Cảm biến | AHD-SONY225 |
| Vì | xe tải |
| kết nối | Bộ kết nối hàng không / AV |
| Tên sản phẩm | Máy quay video gương chiếu hậu không dây kỹ thuật số 10 inch |
|---|---|
| Ghi âm ô tô | Đúng |
| không dây kỹ thuật số | Đúng |
| Hình ảnh độ nét cao | 1024*600 |
| điện áp rộng | 12V/24V/36V |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Định vị toàn cầu | Vâng |
|---|---|
| Đầu thu truyền hình kỹ thuật số | Tùy chọn & Hỗ trợ |
| Android | Android 4.4/6.0/7.1/8.0 |
| Chợ ô tô | Trường An CS35 |
| Đài | NXP6686 |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nghị quyết | 1280 * 720P |
|---|---|
| kích cỡ gói | 13x8x4.5cm |
| Trọng lượng | 0,15kg |
| độ sáng | 300cd / m2 |
| Hỗ trợ hệ điều hành | ỨNG DỤNG iOS / Android |
| tên sản phẩm | Bộ hệ thống hiển thị Blind Zone |
|---|---|
| kích cỡ gói | 24x16,5x45,3cm |
| Trọng lượng | 0,5kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Nghị quyết | 800 * 480 |
| Sản phẩm | Hệ thống hiển thị vùng mù góc siêu rộng cảm biến Sony HD Hình ảnh bốn làn 170° Fisheye |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Chức năng | Giám sát toàn cảnh 360°, hỗ trợ lùi, hỗ trợ đỗ xe |
| Tầm nhìn ban đêm | Hình ảnh ánh sáng yếu đủ màu |
| Sản phẩm | Peugeot Expert Toyota Proace Tích hợp đèn phanh thứ ba Hệ thống camera quan sát phía sau |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Plug-and-play, không cần khoan cơ thể |
| Kiểu lắp | Thay thế trực tiếp dành riêng cho xe |