| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nghị quyết | 720P |
|---|---|
| điện một chiều | 9-36V |
| Tầm nhìn ban đêm tuyệt vời | 18 đèn hồng ngoại và bộ xử lý kỹ thuật số HD |
| Chế độ xem hoàn hảo | 49° |
| Không thấm nước | IP68 |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Tín hiệu | AHD/CVBS |
| Kính kính | mắt cá |
| Màu sắc | Màu đen |
| Dây kéo dài | 6/7/10/15 m |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| độ phân giải video | HD (tùy chọn AHD / CVBS) |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| tên sản phẩm | Cáp hàng không phương tiện |
|---|---|
| kích cỡ gói | 15X15X5CM |
| Trọng lượng | 0,55kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Đầu nối B | 4 PIN Nữ |
| Độ ồn | Vâng |
|---|---|
| Đầu thu truyền hình kỹ thuật số | Tùy chọn & Hỗ trợ |
| Ic Fm | 6624 Với RDS |
| Hệ thống | Hệ điều hành Android 4.4/6.0/7.1/8.1/9.0 |
| Điện áp | 12V |