| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Hệ thống quan sát xung quanh 1080P 360° với hình ảnh mắt chim 3D, giám sát đỗ xe, quỹ đạo lùi, camer |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Độ phân giải camera | Full HD 1080P |
| Góc nhìn | Ống kính góc rộng 170° |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn năng lượng | 12V một chiều |
|---|---|
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| góc nhìn | 360 độ |
| ghi vòng lặp | Vâng |
| Không thấm nước | Vâng |