| Tên sản phẩm | Máy quay video gương chiếu hậu không dây kỹ thuật số 10 inch |
|---|---|
| Ghi âm ô tô | Đúng |
| không dây kỹ thuật số | Đúng |
| Hình ảnh độ nét cao | 1024*600 |
| điện áp rộng | 12V/24V/36V |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Peugeot Expert Toyota Proace Tích hợp đèn phanh thứ ba Hệ thống camera quan sát phía sau |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Plug-and-play, không cần khoan cơ thể |
| Kiểu lắp | Thay thế trực tiếp dành riêng cho xe |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Loại nhà ở | Vỏ đèn phanh thay thế OEM |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
| Vị trí lắp đặt | Tay nắm cửa sau/trang trí cửa sau |
| Khoảng cách nhìn ban đêm | 45FT |
| chi tiết đóng gói | Hộp quà / hộp carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp | 3000sets / tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh 360 Bird View DVR PC Stitched 3D Camera Kit |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° góc rộng |
| Điện áp | 12V–24V |
| cảm biến | Sony IMX225 |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P |
| Điểm nổi bật | Hệ thống AI |
| Hỗ trợ hệ điều hành | ỨNG DỤNG iOS/Android |
| Kết nối | Wifi |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |