| Lens Angle | 90 ~ 120 Large Angle |
|---|---|
| Installation | Drill Holes |
| Compatibility | Universal For All Car Models |
| Night Vision | Yes |
| Tv System | PAL NTSC Optional |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Tín hiệu | AHD/CVBS |
| Kính kính | mắt cá |
| Màu sắc | Màu đen |
| Dây kéo dài | 6/7/10/15 m |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Màn hình đỗ xe | Đúng |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Độ phân giải hình ảnh | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Nguồn cấp | DC 12V |
| Nguồn cấp | DC 12V |
|---|---|
| Loại màn hình | MÀN HÌNH LCD |
| Phát hiện chuyển động | Đúng |
| Người mẫu | Phổ quát |
| cảm biến G | Đúng |
| cảm biến G | Vâng |
|---|---|
| Máy ảnh | Camera AHD 1080P |
| góc nhìn | 360 độ |
| Tầm nhìn ban đêm | Vâng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |