| Năm | Toàn cầu |
|---|---|
| Mô hình | Toàn cầu |
| Loại | Giám sát, camera dự phòng, camera phụ |
| Phù hợp với xe | Toàn cầu |
| góc nhìn | 120° |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| tên sản phẩm | Gương chiếu hậu xe |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Trọng lượng | 0,35kg |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Năm | Toàn cầu |
|---|---|
| Mô hình | Toàn cầu |
| Loại | Camera ngược, theo dõi |
| Phù hợp với xe | Toàn cầu |
| góc nhìn | 120° |
| Năm | Toàn cầu |
|---|---|
| Mô hình | Toàn cầu |
| Loại | Camera ngược, theo dõi |
| Phù hợp với xe | Toàn cầu |
| góc nhìn | 120° |
| Năm | Toàn cầu |
|---|---|
| Mô hình | Toàn cầu |
| Loại | Camera ngược, theo dõi |
| Phù hợp với xe | Toàn cầu |
| góc nhìn | 120° |
| Tên sản phẩm | Camera không dây |
|---|---|
| Cài đặt | đứng |
| Nghị quyết | 2k |
| Wifi | Đúng |
| Kiểm soát ứng dụng | ủng hộ |
| Tên sản phẩm | Hệ thống an ninh camera ô tô thông minh với tính năng phát hiện chuyển động và ghi vòng lặp |
|---|---|
| Bảo đảm | 1 năm |
| Xem góc | Không bắt buộc |
| Ứng dụng | iOS, Android |
| Phương tiện giao thông | Phổ thông, xe hơi, xe tải, SUV |
| Sản phẩm | Hệ thống camera lùi không dây kỹ thuật số 10 inch với 4 camera quan sát ban đêm HD, tín hiệu tầm xa |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Cài đặt | Kết nối không dây, plug-and-play |
| Hỗ trợ thẻ SD | Lên tới 128GB, Class 10 trở lên |