| tên sản phẩm | Cáp hàng không phương tiện |
|---|---|
| kích cỡ gói | 15X15X5CM |
| Trọng lượng | 0,23kg |
| Nguồn cấp | DC 12V-24V |
| Đầu nối B | 4 PIN Nữ |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Product name | Rear View Reversing Camera |
|---|---|
| Lens | 6 Glass Lens |
| Type | Video Recorder, DASH CAM, Event Data Recorder(EDR), Navigation |
| Night vision | Night Vision Support |
| Chức năng | Chống nước, TẦM NHÌN BAN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU, CHẾ ĐỘ ĐỖ XE, Ghi hình vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tích h |
| Tên sản phẩm | Hệ thống camera 360 ô tô |
|---|---|
| Vật liệu sản phẩm | Kim loại |
| Góc rộng | 170 độ |
| Không sốc | Đúng |
| không thấm nước | IP68 |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Giải pháp camera điểm mù cho thị trường hậu mãi ô tô toàn cầu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Định dạng tín hiệu | Định dạng tín hiệu CVBS/AHD |
| Đánh giá chống thấm nước | IP68 |
| điều chỉnh | Thủ công |
|---|---|
| Cài đặt | kẹp vào |
| khả năng tương thích | Toàn cầu |
| Ngôn ngữ | Tiếng Trung/Tiếng Anh |
| Quyết định | HD |
| Mô hình | 128i, 1 'Series M135i, 1' Series M140i 5 Cửa, Z4, 1 Series (F52) |
|---|---|
| Năm | 2012, 2008-2013, 2008-2010, 2008-2011, 2005-2008, 2003-2005, 2003-2006, 2006-2010, 2005-2010, 2006-2 |
| Loại | Camera ngược, theo dõi |
| Phù hợp với xe | BMW, BMW (sáng chói), BMW - Châu Âu |
| góc nhìn | 120° |
| Năm | Toàn cầu |
|---|---|
| Mô hình | Toàn cầu |
| Loại | Giám sát, camera dự phòng, camera phụ |
| Phù hợp với xe | Toàn cầu |
| góc nhìn | 120° |