| Sản phẩm | Camera IR LED Wifi Wireless 4-6 cảm biến hệ thống camera dự phòng |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 120°–170° mỗi camera |
| Điện áp | 12V/24V |
| Sản phẩm | Hệ thống giám sát xe buýt xung quanh 1080P 360° với Camera góc rộng 3D Birdview và mô-đun hỗ trợ đỗ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° mỗi camera |
| Điện áp | 12–24V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Tên sản phẩm | Camera lùi phía sau |
|---|---|
| ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | BG-BZF-1080H |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Sản phẩm | Hệ thống DVR di động 4 kênh với màn hình VGA 10 inch, Giám sát tài xế và theo dõi GPS 4G cho xe tải |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Kênh DVR | Đầu vào video 4 kênh |
| Trưng bày | Màn hình VGA 10 inch |
| Sensor | GC 2053 |
|---|---|
| Lens | 6 Glass Lens |
| Type | Reverse Camera, Backup camera |
| Motion Detection | Support |
| Power Supply | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |