| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Camera dự phòng HD cấp công nghiệp với góc nhìn 170° & ống kính thủy tinh 6 lớp |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Góc nhìn | Góc rộng 170° |
| Ống kính | Ống kính toàn kính 6 lớp |
| Sản phẩm | Mô-đun camera điểm mù để tích hợp hệ thống an toàn xe OEM |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| tín hiệu video | AHD |
| nghị quyết | 720P / 1080P (tùy chọn) |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | BG-BZF-1080S |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Từ khóa | ADAS được trang bị Camera lùi trên gương chiếu hậu – Hỗ trợ giữ làn đường, Cảnh báo va chạm & Qu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Xem góc | Tùy chọn cho 90 ~ 170 độ |
| quảng cáo | Đúng |
| Bãi đậu xe | Đúng |
| Từ khóa | Camera xe hơi WiFi 1080P HD Camera dự phòng phía sau với điều khiển ứng dụng điện thoại thông minh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Xem góc | 140 ° |
| hệ điều hành | ỨNG DỤNG iOS/Android |
| Ghi | ủng hộ |