| Cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Độ tương phản | 500:1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Tính năng bổ sung | Loa tích hợp, Điều khiển từ xa, Hướng dẫn đỗ xe có thể điều chỉnh |
| Điện áp | DC 12V-24V |
| độ sáng | 500cd/m2 |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Tín hiệu | AHD/CVBS |
| Kính kính | mắt cá |
| Màu sắc | Màu đen |
| Dây kéo dài | 6/7/10/15 m |
| Đầu nối a | 4 PIN Nam |
|---|---|
| Đầu nối b | 4 PIN Nữ |
| dây dẫn | Đồng nguyên chất |
| Màu sắc | Đen |
| Bưu kiện | túi poly |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |