| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | GC 2053 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Màn hình gương chiếu hậu |
|---|---|
| kích cỡ gói | 30,6x10,5x5,5cm |
| Không thấm nước | IP67 |
| 0,35kg | DC 12V-24V |
| Chế độ đầu ra video | AV1 / AV2 (Ưu tiên Đảo ngược CAMERA) |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Brightness | 400cd/m2 |
| Waterproof | IP67 |
| Screen Size | 7 Inches |
| Supported Language | English, French, Spanish, German, Italian, Russian, Chinese |
| Thiết bị xe hơi | Toàn cầu |
|---|---|
| góc nhìn | 90°-120° |
| Chức năng | Không thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, Dây đỗ xe |
| Tính năng | Hỗ trợ quan sát phía sau |
| Ứng dụng | Giám sát môi trường |
| Tên sản phẩm | Hệ thống camera lớn giám sát điểm mù đa chức năng 4 trong 1 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| không thấm nước | IP68 |
| 3DNR | Đúng |
| Cân bằng trắng tự động | Đúng |
| Sản phẩm | Hệ thống camera 360 trên ô tô - Chế độ xem toàn cảnh với độ rõ nét HD và giám sát thời gian thực |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Màu sắc | Đen |
| Điện áp | Tùy chọn cho điện áp rộng 9 ~ 36V |
| Sản phẩm | Gương chiếu hậu 15,88 inch có thể điều chỉnh tầm nhìn ban đêm đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Kích thước gương | 15,88 inch |
| Loại ống kính | Ống kính chuyên dụng F18 |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |