| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| Sản phẩm | Ống kính chống sương mù nhẹ hoàn toàn bằng kim loại Camera quan sát ban đêm chống nước cho ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 170 ° |
| Điện áp | 12V/24V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | camera lùi gương chiếu hậu |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Điện áp | DC 12V |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| Sản phẩm | Màn hình dự phòng cực rõ Camera 360 cho xe Thiết kế chống nước & chống sương mù trong mọi thời t |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Có, được hỗ trợ đầy đủ |
| Ống kính | Ống kính ô tô siêu rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Sản phẩm | Hệ thống camera HD toàn cảnh 360° cho xe với đường khâu 3D Tầm nhìn ban đêm 1080P Góc rộng 170° và g |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12V / 24V |