| Sản phẩm | Hệ thống camera HD toàn cảnh 360° cho xe với đường khâu 3D Tầm nhìn ban đêm 1080P Góc rộng 170° và g |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12V / 24V |
| Sản phẩm | Hệ thống hỗ trợ đỗ xe HD 360° Bird View với đường viền xung quanh 3D Camera quan sát ban đêm 1080P d |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Ủng hộ |
| Nghị quyết | Full HD 1080P |
| Góc nhìn | Góc cực rộng 170° |
| Sản phẩm | Hệ thống đỗ xe bao quanh 3D 360° Birdview với camera HD 1080P, Ống kính góc rộng & Bộ giám sát c |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Nghị quyết | Full HD 1080P |
| Loại ống kính | Ống kính HD 6 kính |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |