| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Từ khóa | Camera ô tô nhìn đêm độ phân giải cao với đèn LED hồng ngoại & thiết kế chống nước cho mọi loại |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hồng ngoại | 12 đèn LED |
| Không sốc | 6,8 |
| Điện áp | 9~36v |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Camera giám sát toàn cảnh 360° góc rộng 6 kính Bird Eye Car |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Sáu kính góc rộng |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Sản phẩm | An toàn ô tô Camera lùi 360 độ không góc chết Bộ giám sát toàn cảnh xung quanh HD |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12–24V |
| Sản phẩm | Hệ thống xe tích hợp 10 inch 360° với hình ảnh 3D & Hỗ trợ an toàn bốn camera 1080P |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Được hỗ trợ |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | 12–24V |
| Sản phẩm | Camera an toàn quan sát xung quanh 360° HD với tầm nhìn ban đêm 3D & thiết kế chắc chắn IP67 |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Ống kính HD siêu rộng |
| Loại màn hình | Hoạt động với màn hình AHD/CVBS của xe |
| Sản phẩm | Bộ camera giám sát người lái với MDVR dành cho xe thương mại Hệ thống camera trong cabin và hướng về |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại hệ thống | Bộ camera giám sát người lái xe + MDVR |
| Loại máy ảnh | Hướng mặt về phía người lái / Hướng về phía trước / Tùy chọn bên ngoài |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |