| Điện áp làm việc | 9-36V |
|---|---|
| Wifi | ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 10-32v |
| Màn hình | 5 inch |
| Ghi video | ủng hộ |
| Sản phẩm | Truyền dẫn không dây kỹ thuật số 128GB 1024 * 600 Hiển thị đầu ghi video camera kép |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | Ủng hộ |
| Ống kính | Ống kính HD 140° |
| Số lượng máy ảnh | 4 |
| Sản phẩm | Bộ camera giám sát người lái với camera nội thất & ngoại thất Hệ thống giám sát xe HD dành cho x |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera giám sát nội thất + trước + ngoại thất |
| Góc nhìn | Ống kính góc rộng (tùy chọn lên tới 140°–170°) |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Từ khóa | Hệ thống camera dự phòng hỗ trợ đỗ xe |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| Góc ống kính | 170 độ |
| Kiểu | Camera có màn hình |
| Chức vụ | Phía trước, phía sau, bên |