| Sản phẩm | Hệ thống camera toàn cảnh 10 inch 360° trên xe KINGCROWN với tính năng 3D Bird View Ghi hình 1080P K |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170° mỗi camera |
| Điện áp | 12V–24V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Sản phẩm | Tầm nhìn 360° trong mọi thời tiết Dây đỗ xe Camera an ninh ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Dịch vụ OEM | ủng hộ |
| Xem góc | 170 ° |
| Điện áp | 12V/24V |
| Sản phẩm | Camera an ninh ô tô ghi vòng lặp 360 Tầm nhìn ban đêm HD Bãi đậu xe hoàn hảo cho xe cộ |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Điện áp | DC 12V-24V |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | SONY IMX307 |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Xem góc | 170 ° |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1080p |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát xung quanh ô tô 1080P 360° với Toàn cảnh mắt chim 3D, Camera góc rộng 170°, |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Nhiệt độ hoạt động | –20°C ~ 70°C |
| Điện áp làm việc | DC 12V Mạnh 24V |