| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | SONY IMX307 |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Xem góc | 170 ° |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| Nghị quyết | 1080p |
| Sản phẩm | Màn hình AHD 9 inch 4 Camera độ phân giải cao Đầu nối hàng không Camera toàn cảnh 360 độ trên ô tô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Góc nhìn | 170 ° |
| Ống kính | Sáu kính góc rộng |
| Sản phẩm | Hệ thống camera quan sát xung quanh ô tô 1080P 360° với Toàn cảnh mắt chim 3D, Camera góc rộng 170°, |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Nhiệt độ hoạt động | –20°C ~ 70°C |
| Điện áp làm việc | DC 12V Mạnh 24V |
| Sản phẩm | Hệ thống giám sát tầm nhìn xung quanh 3D 360° với Hỗ trợ đỗ xe đa góc toàn cảnh 1080P Bird-Eye cho ô |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Khả năng tương thích | Ô tô, SUV, MPV, xe tải, xe tải, xe buýt |
| Lưu trữ / Ghi vòng lặp | Được hỗ trợ qua hệ thống DVR (tùy chọn) |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |