| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | Sony IMX307 |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Loại hình | Máy ghi video, DASH CAM, Máy ghi dữ liệu sự kiện (EDR), Điều hướng |
| cảm biến | 720P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hàm số | Chống thấm nước, TẦM NHÌN ĐÊM, ĐẦY ĐỦ MÀU SẮC, CHẾ ĐỘ công viên, Ghi vòng lặp, WiFi tích hợp, GPS tí |
| Loop Recording | Yes |
|---|---|
| chip | Universal |
| Operating Voltage | 12V DC |
| work temperature | -30~℃~-70~℃ |
| Angle | Multi-angle |
| Kích thước màn hình | 5 inch |
|---|---|
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| khả năng tương thích | ANDROID/IOS |
| Trọng lượng | 0,15kg |
| kết nối | Wifi |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| nghị quyết | 1080p |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Sản phẩm | Camera giám sát xe phổ thông 4 x HD Bird View Car Camera Tùy chọn cho màn hình |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Ống kính góc rộng, 170° |
| Số lượng máy ảnh | 4 camera |
| Chức năng | BSD |
|---|---|
| độ sáng | 300cd/m2 |
| Cài đặt | dễ dàng cài đặt |
| Kính kính | 6 ống kính thủy tinh |
| khả năng tương thích | ANDROID/IOS |
| Tên sản phẩm | hệ thống camera xe tải |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Siêu chống thấm nước | IP 67 |
| Full HD | 1080p |
| Vòng lặp ghi âm | Đúng |
| Xem góc | 170 ° |
|---|---|
| Chức năng | Không thấm nước, xem đêm |
| Điện áp | DC 12V |
| Loại màn hình | IPS, màn hình cảm ứng |
| Wifi | Hỗ trợ WIFI |
| Sản phẩm | Hệ thống camera DVR xe tải 4 kênh với chức năng giám sát 360 độ, điều khiển bằng giọng nói & giá |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Phương tiện ứng dụng | Xe tải, xe buýt, xe moóc, đội xe, xe nông nghiệp |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển bằng giọng nói + Nút |