| Produt | Máy tính giám sát ô tô toàn cảnh 10 inch 3D 360 với hệ thống camera HD & Điều hướng WiFi |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM/ODM | Đúng |
| Ống kính | Ống kính góc rộng 6 kính |
| Số lượng máy ảnh | 4 |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| Đầu ra video | CVBS AHD VGA 1 |
| cảm biến | 1080P |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| tên sản phẩm | Camera lùi ở chế độ xem sau |
|---|---|
| ỐNG KÍNH | 6 ống kính thủy tinh |
| cảm biến | BG-BZF-1080H |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm |
| Hệ thống TV | PAL NTSC Tùy chọn |
| Memory Card | TF Card |
|---|---|
| chip | Universal |
| Storage temperature | -40℃~-80*℃ |
| Operating Voltage | 12V DC |
| Material | Plastic |
| Kiểu | Camera bên vây cá mập |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 6,25 inch |
| Hỗ trợ giải quyết | 1080p |
| Nguồn điện | DC 12V |
| Chức vụ | Đường phụ |
| Từ khóa | Camera đỗ xe phía sau màn hình cảm ứng thông minh với cảnh báo nâng cao và phản hồi video thời gian |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước màn hình | 6,25 inch, 5 inch |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| HD thị giác ban đêm | ủng hộ |
| Mức độ chống thấm nước | IP68 |
|---|---|
| Kiểu | Camera nhìn phía sau |
| Chức vụ | Phía sau, phía trước |
| Điện áp | 12-24V |
| Màu sắc | Đen |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 720P/1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 thấu kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |