| Sản phẩm | Camera quan sát phía sau xe tải AHD chống nước IP68 với ống kính 6 lớp và góc rộng 170° |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| Loại máy ảnh | Camera nhìn phía sau xe tải |
| tín hiệu video | AHD (Đồng trục) / CVBS (Tương tự) |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | 1080P |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Đúng |
| Hỗ trợ chống nước | Đúng |
| Nguồn điện | DC 12V |
|---|---|
| Nghị quyết | HD / Full HD (tùy chọn AHD) |
| Kiểu | có đường đỗ xe |
| Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm hồng ngoại / ánh sáng yếu |
| Hỗ trợ chống nước | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm hồng ngoại / ánh sáng yếu |
| tên sản phẩm | camera quan sát phía sau |
|---|---|
| góc nhìn | 170 |
| Đầu Ra Video | AHD |
| Vôn | DC 12V-24V |
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Từ khóa | Camera quan sát phía sau con bướm nhỏ |
|---|---|
| Góc ống kính | 170 độ |
| Hàm GPS | ủng hộ |
| Cài đặt | khoan lỗ |
| Màu sắc | Đen |
| Sản phẩm | Camera lùi không dây sạc năng lượng mặt trời có tầm nhìn ban đêm | Camera AHD HD cho xe thương mại |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| nghị quyết | Đầu ra video HD |
| Tầm nhìn ban đêm | Hỗ trợ tầm nhìn ban đêm hồng ngoại |
| Sản phẩm | Camera dự phòng chạy bằng pin WiFi cho xe tải, RV, xe nâng & xe moóc - Lắp đặt từ tính |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| OEM, ODM | Ủng hộ |
| nghị quyết | 640 × 480 (0,6MP) |
| Cảm biến hình ảnh | CMOS 1/4” |
| Vật liệu | Kim loại |
|---|---|
| Tín hiệu | CVBS |
| Điện áp | 12V-24V |
| Máy ảnh | tia hồng ngoại |
| Vì | xe buýt |
| cảm biến | GC 2093 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | ủng hộ |
| hệ thống truyền hình | PAL NTSC Tùy chọn |
| cảm biến | GC 2053 |
|---|---|
| Ống kính | 6 ống kính thủy tinh |
| Kiểu | Camera lùi, Camera dự phòng |
| Phát hiện chuyển động | Ủng hộ |
| Nguồn điện | DC 12V |